Trang chủ > Sản phẩm > NHÓM GIẢM ĐAU - CHỐNG VIÊM - HẠ SỐT
PANADOL CẢM CÚM
- Giá :
Call
- Tình trạng :
Còn hàng
- Lượt xem:
1.419

 Thành Phần:

  •   Cốm gồm paracetamol:  500mg
  •   Caffeine:  25mg 
  •   Phenylephrine hydrochloride:  5mg

Chỉ định:

Làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm, sung huyết mũi và xoang.
Chống chỉ định:
Mẫn cảm với các thành phần của thuốc. Suy gan, suy thận. Bệnh nhân có bệnh độnh mạch vành nặng, tăng huyết áp nặng, cường giáp. Bệnh nhân đang dùng monoamine oxidase.
Chú ý đề phòng:
Bệnh nhân mắc bệnh gan do rượu. Bệnh nhân đang sử dụng các chất ức chế thụ thể beta-adrenergic. Phụ nữ có thai và cho con bú.
Tác dụng ngoài ý:
Đỏ da, đánh trống ngực, buồn nôn, đau đầu. Thay đổi huyết áp.
Liều lượng:
Người lớn và người cao tuổi: 2 viên mỗi lần và có thể dùng lặp lại 4 lần trong ngày. Không dùng quá 28 viên trong 24 giờ. Không phù hợp dùng cho trẻ em.
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
+ Lượt truy cập: 360.245  + Onlines: 61


CÔNG TY TNHH HOÀN THÀNH VŨ

Địa chỉ :  58 Trần Cao Vân , Tp Đà Nẵng

Tel : 05113745966

Email : hoanthanhvut9@gmail.com

Mobile: 0989 156 300 - 0983 738 600 - 0905 174 684

   


 

© 2014 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀN THÀNH VŨ

nhà thuốc tại đà nẵng

Thiết kế web tại Đà Nẵng