Trang chủ > Sản phẩm > NHÓM GIẢM ĐAU - CHỐNG VIÊM - HẠ SỐT
PANADOL EXTRA
- Giá :
Call
- Tình trạng :
Còn hàng
- Lượt xem:
1.241

 Thành Phần:


  •     Paracetamol:  500mg    
  •     cafein:  65mg

 Chỉ định:
Nhanh chóng và hiệu quả giảm các cơn đau dữ hội như: đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau nhổ răng hoặc sau các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm xương khớp. Hạ sốt
Chống chỉ định:
Quá mẫn cảm với thành phần thuốc, suy gan thận.
Chú ý đề phòng:
Suy gan suy thận nặng, có thai và cho con bú.
Tương tác thuốc:
Thuốc kháng đông warfrin, coumarin, không nên dùng với các thuốc có chứa paracetamol.
Tác dụng ngoài ý:
Quá mẫn, phát ban da/ mày đay, phù mạch, co thắt phế quản, mất ngủ, bồn chồn, rối loạn tiêu hoá.
Liều lượng:
Người lớn & trẻ > 12 tuổi: 1-2 viên 4-6 giờ. Thời gian tối thiểu để dùng lại là 4 giờ. Tối đa: 8 viên/ngày.
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
+ Lượt truy cập: 361.290  + Onlines: 143


CÔNG TY TNHH HOÀN THÀNH VŨ

Địa chỉ :  58 Trần Cao Vân , Tp Đà Nẵng

Tel : 05113745966

Email : hoanthanhvut9@gmail.com

Mobile: 0989 156 300 - 0983 738 600 - 0905 174 684

   


 

© 2014 CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀN THÀNH VŨ

nhà thuốc tại đà nẵng

Thiết kế web tại Đà Nẵng